Dark Zone Devil
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อ่านก่อนสมัครครับ

Go down

อ่านก่อนสมัครครับ Empty อ่านก่อนสมัครครับ

ตั้งหัวข้อ  pipezanp18 Thu Jul 31, 2008 6:53 am

สวัสดีครับทุกท่าน สมัครสมาชิกได้เลยครับ ฟรี ถ้าไม่สมัครจะไม่เห็นห้องต่างๆเช่น ห้องโหลดเพลง ฉะนั้นทุกท่านควรมาสมัครสมาชิกก่อนคับ
ข้อแนะนำ 1.ควรใช้อีเมลล์ hotmail ในการสมัคร เพราะท่านต้องเข้าไปยืนยันตนเองทางอีเมลล์
2.password ที่ตั้งควร 8 ตัวขึ้นไปครับ ไม่งั้นจะสมัครไม่ได้
3.หลังจากท่านสมัครเสร็จแล้วให้เข้าไปดูในอีเมลล์ได้เลยครับเพื่อไปยืนยันการเป็นสมาชิก ถ้าไม่มีอีเมลล์ของทางเว็บบอร์ดเราส่งไป
แสดงว่าอีเมลล์ที่ท่านกรอกตอนสมัครผิด ควรดูให้ดีดีก่อนนะครับ เพราะถ้าอีเมลล์ถูกท่านสมัครเสร็จแล้วอีเมลล์จะส่งไปทันทีครับ
****ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับที่เป็นสมาชิก อาจจะยุ่งยากไปซักนิดนะครับ แต่ถ้าท่านเป็นสมาชิกแ้้ล้ว จะมีสิทธิต่างๆๆมากมาย
มีอะไรให้โหลดเยอะแยะครับ อิอิ คุ้มแน่นอนกับเวลาที่เสียไป ถ้าสมัครเสร็จแล้วก็อย่าลืมชวนเพื่อนๆๆมาสมัครด้วยนะครับ****

ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ cheers king
pipezanp18
pipezanp18
Admin
Admin

http://darkzone.5forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน